× Úc Châu

Vé Máy Bay về Việt Nam mua của hảng nào ?

More
10 năm 5 tháng trước #134 bởi gocuatraitim
Anh Chị và các bạn có ai biết vé máy bay về việt nam gồm có những hảng hàng không nào ko ? Và hảng hàng ko nào là có giá máy bay về việt nam rẻ hơn ? Mình sẻ mua vé ở Melbourne . Mình lần đầu về vn nên ko biết mua vé máy bay của Cty hàng không nào bây giờ . Nếu book trước vé về và sau đó  thay đổi ngày thì có đổi lại vé vào ngày khác đc ko ? Mọi người hướng dẩn giùm để mình tiết kiệm đc chút money hehehe. Thanks a lot. Rất gấp và khẩn cấp mọi người giúp mình .

Vui lòng Đăng nhập hoặc Tạo tài khoản để tham gia cuộc hội thoại.

More
10 năm 5 tháng trước #136 bởi huyvu_ha
<p>Bạn có thể mua vé của Vietnam Airlines, Qantas hay Jet Star cũng được. Các hãng này đều có tuyến bay thẳng từ Mel về Hà Nội hay Sài gòn. Theo mình biết thì vé giá rẻ chỉ mua được nếu bạn đặt vé sớm, và đa số trường hợp thì bạn không thể hủy vé được, còn việc đổi chuyến bay thì tùy theo điều kiện của hãng đưa ra mà thôi, thông thường thì không được đổi chuyến bay hoặc phải chịu phí đổi chuyến. Mình biết được Jet Star có vé rẻ nhất, nhưng cũng hạn chế nhiều điều kiện khác như số kg hành lý được mang theo, thời hạn đặt chỗ, v.v... Bạn thử truy cập vào website của các hãng này xem chi tiết xem sao nhé.</p><p>Chúc bạn một chuyến đi may mắn.</p>

More
10 năm 5 tháng trước #137 bởi PhiLong
<p>Việt-Úc thường đi hãng Singapore, Qantas, VietNam Airline, Thailand, Malaysia, Catha Pacific (HK), dạo này có thêm Jetstar dô tham gia đường bay Úc - VN.  Coi trên website Jetstar thấy Melb - HCM $426 (one way). (24/6/07)</p><p>Here: <a href=" www.jetstar.com/sale-fares.html " target="_blank"> www.jetstar.com/sale-fares.html </a> </p><p>Đi Jetstar thì hình như mình phải tự lo visa chắc vì book vé online, không sure nữa có ai đi rồi cho biết nhé.</p><p>  Mình có về VN vài lần, lần thứ nhất đi Vietnam Airline mấy lần sau đổi qua đi hãng Singapore Airline.  Đi VietNam airline cảm thấy cách tiếp khách của mấy nữ hàng không tệ quá, máy bay cất cánh và đáp xuông thấy sợ quá, về tới phi truong TSN thì phải đi bộ vào hoặc đi xe bus vì những trạm cho máy bay ghé vào để hành khách xuống VN đã cho người khác mướn?!?!</p><p>Đi về VN muốn có vé rẻ thì nên tránh đi vào những ngày nghỉ ở Úc, hoặc lễ hội gì bên VN và book sớm được thì càng tốt.  Về VN cào cuối năm thì nên đi trước ngày 8/12 sau ngày đó thường giá mắc lên gì đông người về..Bây giờ mấy hãng hàng không không còn in vé nữa mình nghĩ đổi vé cũng dễ dàng hơn, nhưng khi book vé nhớ hỏi xem đổi ngày/giờ đi có phải đóng thêm lệ phí gì không? Đi chơi vui vẻ nhé.</p>

More
10 năm 5 tháng trước #139 bởi gocuatraitim
Cám ơn các bạn đã cho mình thông tin . Mình muốn hỏi thêm là Jetstar thì chỉ cho book vé online thôi p ko bạn ? nếu ko book online thì có mua vé trực tiếp đc ko ? Tiếng Anh mình quá kém đi nên xem mấy trang web english ko hiểu lắm nên nhờ các bạn chỉ giùm .hiiiiiiiiiiii . đa tạ .  Phi Long có nói là mua của jetstar phải  lo visa là sao vậy ? Ngoài việc mua vé thì mình còn phải chuẩn bị về visa như thế nào ? xin lổi mình ko biết thiệt đó . nên mọi người chỉ giáo giùm. Khi ở vn sang đây thì có người nhà mua vé cho , nên bây giờ khi về vn mình ko biết mua vé máy bay ra sao nửa . Mình mới định cư gần năm thôi nên còn nhiều thứ ngơ ngác lắm nên mọi người thông cảm . Quantas thì hình như ko có chuyến bay thẳng về HoChiMinh  mà cũng là liên kết với vietnamairlines p ko bạn ?  vietnamairline thì nghe nói giá mắc nhất . còn jetstar thi lại book online .  huhuhu ko biết mua vé của ai bi giờ . Rối quá. Giúp mình giúp mình vì mình định thứ ba này là mua vé .

More
10 năm 5 tháng trước #140 bởi tranhtai
<p>Chao ban GoCuaTraiTim,</p><p></p><p>Nhu* 2 ban HuyVu va Phi Long noi , o*? Melb muon ve VN Di thang thi co Jetstar va Vuetnam Ảiline ,con di cong thi co may hang khac nhu*, Thai, Singapore, Malaysia, Philipines . Ne^'u ba.n kho^ng ra`nh la(`m thi` ba.n ne^n ra Travel agent mua thi` ho. se? chi? da^?n va` lo he^'t visa ne^'u Ca^`n .</p>

More
10 năm 5 tháng trước #148 bởi PhiLong
<p>Jetstar bán vé online và cũng có bán ở ngoài dịch vụ du lịch.  Nếu English bạn không rành thì mình đề nghị bạn nên ra dv du lịch người Việt sẽ giúp bạn mua vé và lo visa luôn.</p>

Thời gian tải trang: 0.181 giây