× Úc Châu

Anh Huy chỉ dùm bảo lãnh mẹ sang Úc đii5nh cư!

More
5 năm 3 tháng trước #1362 bởi kendinh

Xin a Huy chỉ giúp dùm trường hợp muốn bảo lãnh mẹ và 1 người em trai 22 tuổi(Hiện vẫn còn đi học) sang Úc định cư. Em nghe nói chỉ cần bảo lãnh mẹ và em trai sẽ được đi theo.Vì hiện tại ba mẹ em đã li hôn được 13 năm rồi.Và em trai sống với mẹ từ nhỏ và vẫn còn phụ thuộc tài chính gia đình.Vậy em phải làm sao để bảo lãnh luôn em trai và có cần đóng thêm tiền cho em trai ko? Em bảo lãnh mẹ theo dạng có đóng tiền sang Úc được thường trú luôn.

Vui lòng Đăng nhập hoặc Tạo tài khoản để tham gia cuộc hội thoại.

More
5 năm 3 tháng trước #1363 bởi thuhang86
Anh Quang Huy ơi cho em hỏi chút về trường hợp của chồng em đã đủ điều kiện bảo lãnh cho mẹ con em sang úc hay chưa? chúng em không kết hôn nhưng đã có 1 con gái 5 tuổi.chồng em đi du học và kết hôn với 1 người việt nam có quốc tịch Úc cách đây 5 năm và anh ý đã được vào thường trú nhân tại Úc. hiện tại 2 người đã ly hôn từ tháng 4/2012.Em thì vẫn độc thân nuôi con suốt 5 năm qua và đang sống và làm việc tại Việt Nam,bây giờ anh ý muốn quay về kết hôn và bảo lãnh cho 2 mẹ con em sang thì đã đủ điều kiện chưa ạ? Xin anh tư vấn giúp trong trường hợp của em phải làm thế nào ạ? cảm ơn anh nhiều

Vui lòng Đăng nhập hoặc Tạo tài khoản để tham gia cuộc hội thoại.

Thời gian tải trang: 0.097 giây