× Úc Châu

'Re:xin giup em voi,co a chi nao biet xin chi dan dum e'

More
8 năm 6 tháng trước #777 bởi tuananh
Re:xin giup em voi,co a chi nao biet xin chi dan dum e.
e vua moi theo gia dinh qua uc dinh cu theo dien cha me bao lanh.hien van chua co thuong tru nhan.khi o viet nam e da co ban trai.hien gio e muon biet co cach nao de ban trai e qua uc voi e khong?e nghe noi la co the di du hoc nghe nhung ban trai em hien gio dang di lam.anh ay chua hoc het pho thong,chi moi co bang thcs.vay co cach nao de di hoc nghe hoc di hop tac lao dong,...khong?Quan trong cung chi vi anh ay muon o gan em.anh ay can nhung dieu kien gi,thu tuc giay to trong khoang bao lau va tien thuc co mac khong?e co xem vai trang web tren mang thay quang cao la di du hoc nghe,dang vua hoc vua lam.dieu kien chi can tot nghiep thcs tren 18tuoi khoang 10ngan do.nhung e khong biet co chac chan ko.xin cac anh chi nao biet cach nao giup ban em di som nhat thi cho e biet nha.e rat cam on.vi gia dinh a ay hoi e dam cuoi nhung e moi vua qua thi co the khong?e va ban trai dang rat buon va lo lang.e xin cam on truoc.

Vui lòng Đăng nhập hoặc Tạo tài khoản để tham gia cuộc hội thoại.

More
8 năm 5 tháng trước #802 bởi TaQuangHuy
Chào bạn

Bạn có thể cho mình biết bạn qua Úc theo diện gì, bởi nếu cha mẹ bảo lãnh qua thì thông thường có thường trú liền. Bạn cho mình biết loại visa nhé. Bạn mở trang visa có dán trong hộ chiếu và có ghi Subclass...... (cho Quang Huy biết số)

Về dịch vụ quảng cáo rằng tốt nghiệp THCS, trên 18 tuổi, khoảng 10 ngàn đô...

Độc giả nên thật thận trọng khi sử dụng các dịch vụ này và cũng bởi những các dịch vụ như vậy đã đem lại những tin và lẽ xấu cho mình. Nếu các bạn có muốn sử dụng dịch vụ di trú, các bạn nên truy cập trang mạng www.themara.com.au hoặc www.mia.org.au . Các bạn nên tìm kiếm những người có chuyên môn và kinh nghiệm. Hỏi xem họ đã làm được bao nhiêu năm rồi. Truy cập 2 trang mạng trên sẽ cho các bạn biết là người các bạn đang dự định mời làm giấy tờ có kinh nghiệm hay không. Bởi số đăng ký của người đó sẽ cho bạn biết rằng người đó làm được bao lâu.

Đừng bao giờ nghĩ là những người lớn tuổi là có nhiều kinh nghiệm về di trú nhé. Kinh nghiệm sống thì có thể chứ kinh nghiệm về di trú thì phải truy cập 2 trang mạng Quang Huy nêu trên. Các hồ sơ rắc rối thì bạn nên đưa cho luật sư kiêm di trú.

Nhiều người làm di trú tự xưng mình là luật sư. Đại Diện Di Trú khác và Luật Sư còn khác nữa.

Trở về vấn đề của bạn, rất tiếc Quang Huy cần bạn cung cấp thông tin trên rồi mình sẽ tiếp tục tư vấn cho bạn được.

Tạ Quang Huy

www.ditru.com.au

More
8 năm 5 tháng trước #814 bởi tuananh
cam on anh da giai dap giup em.em qua uc la do ba duong bao lanh.me em vua lap gia dinh moi va em duoc bao lanh di kem theo ho so ket hon cua me.ban em muon di hoc hoac didan tay nghe thi co duoc ko a?anh ay da hoc nganh hoa vien kien truc,va hien tai dang di lam.neu ban em muon di du hoc va tiep tuc theo hoc nghe nay thi sao ha a,vi anh ay moi tot nghiep cap 2 thoi.va di di dan thi sao?thu tuc giay to va chi phi ra sao?ban em can nhung dieu kien gi?con neu ket hon thi em co the ko khi chua co thuong tru nhan?hoac a co the tu van giup em co cach nao de em va ban em som duoc gap nhau khong?de som duoc on dinh cuoc song.xin cam on a lan nua

Thời gian tải trang: 0.139 giây