× Úc Châu

Nhật ký điều trị bệnh bé Hiếu

More
8 năm 11 tháng trước #489 bởi lethikimle
Sau mot tuan nam dieu tri tai benh vien,hien jai be hieu van sot cao.minh lo qua khong biet tai sao bi nhu vay mac du bac si da dung khang sinh loai manh nhat.mot phan d6 benh vien dang sua chua nen o nhiem cung hoi cao.hom nay bac si da cho cay nuoc tieu de kiem tra ket qua thi den nua thang nua moi co.minh cung cau mong be khong bi gi.cho den hom nay be hieu van trong trinh trang thieu tieu cau tram trong.moi ngay be dieu dung thuoc kich rat la dau.nhin be bi nhu vay minh that su dau long.neu co ket qua cua be hieu minh se thong bao voi moi nguoi sau.

Vui lòng Đăng nhập hoặc Tạo tài khoản để tham gia cuộc hội thoại.

More
8 năm 10 tháng trước #490 bởi hoinai108
Hom chu nhat vua roi, hoinai co vao tham be Hieu. Khi di thi cung co mang cho be Hieu 1 mon qua nho, do la chiec xe o to. Be Hieu thich lam, cu cuoi hoai ah. Nhin nu cuoi tre tho that la de thuong! (That tiec la may sap het pin, nen khong the chup hinh lai duoc)...
Hieu oi co len nhe, mau mau het benh nhe' ! :-*

More
8 năm 4 tháng trước #815 bởi lethikimle

ANH PHI LONG VÀ MỌI NGƯỜI!
DẦU TIÊN CHO MÌNH GỞI LỜI CHÚC SỨC KHỎE VÀ THÀNG CÔNG DẾN MỌI NGƯỜI NHA.LÂU LẮM RỒI MÌNH KHÔNG CÓ THỜI GIAN ONLINE NÊN CŨNG KHÔNG THỂ NÓI CHO CÁC BẠN BIẾT TÌNH HÌNH SỨC KHỎE CUA BÉ HIẾU DƯỢC MONG CÁC BẠN THÔNG CẢM NHA.TÍNH DẾN BÂY GIỜ BÉ HIẾU DIỀU TRỊ Ở BỆNH VIỆN DÃ DƯỢC 13THÁNG RỒI NHƯNG VẪN CHƯA XONG DO SỨC KHỎE CỦA BÉ.CƠ THỂ CỦA BÉ QU1A NHẠY CẢM VỚI THUỐC NÊN MỖI LẦN DÁNH THUỐC VÀO LÀ BÉ BỊ SUY TỦY RAT SÂU KHÓ PHỤC HỒI LẠI TỦY.BÉ CÒN 1 DỢT THUỐC CUỐI CÙNG NỮA NHƯNG VẪN CHƯA DÁNH DƯỢC MẤY THÁNG NAY.BÁC SĨ NÓI MUỐN KIỂM TRA KẾT QUẢ TỒN LƯU CỦA TẾ BÀO UNG THƯ XEM CON BAO NHIÊU PHẦN TRĂM,NẾU CÒN THẤP THI CÓ THỂ CHO THUỐC UỐNG DUY TRÌ MẠNG SỐNG THÔI CHỨ NẾU DÁNH THUỐC TIẾP DỄ DẪN DẾN TỬ VONG.NHƯNG Ở VIỆT NAM HIỆN NAY KHÔNG THỂ LAM XÉT NGHIỆM NAY DƯỢC.
NAY MÌNH LÊN DÂY XIN CẦU CỨU MỌI NGƯỜI NẾU CÓ THỂ XIN HỎI GIÚP MÌNH Ở BÊN ÚC CÓ THỂ XÉT NGHIỆM TỒN LƯU CỦA TẾ BÀO UNG THƯ,NẾU CÓ THÌ CHI PHÍ LÀ BAO NHIÊU?CÓ PHẢI DEM BÉ HIẾU QUA BÊN ÚC HAY KHÔNG?CÁCH THỨC GỞI MẪU XÉT NGHIỆM NẾU NHƯ KHÔNG CẦN PHẢI DEM BÉ HIẾU QUA DÓ.TRONG KHI CHỜ DỢI MÌNH XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN SỰ GIÚP DỠ MẸ CON MÌNH.

More
8 năm 3 tháng trước #832 bởi lethikimle
CHÀO ANH PHI LONG VÀ MỌI NGƯỜI!
DẦU TUẦN NÀY MÌNH MỚI DẪN BÉ HIẾU DI KHÁM BỆNH THÌ BÁC S3 KIỂM TRA TỦY CỦA BÉ VÀ NÓI TỦY CUA BÉ YẾU NẾU BÂY GIỜ DIỀU TRỊ DỢT CUỐI CÙNG NÀY SẺ BỊ TỬ VONG,NẾU KHÔNG DIỀU TRỊ TIẾP CHỈ LẤY THUỐC VỀ UỐNG DUY TRÌ MẠNG SỐNG CỦA BÉ DƯỢC DẾN DÂU HAY DẾN DÓ.MÌNH DANG TÌM TRÊN MẠNG CÁC HỘI TỪ THIỆN BÊN MỸ HOẶC NƯỚC KHÁC DỂ DEM CON MINH QUA DÓ CHỮA TRI NHƯNG HẦU HẾT NGUỜI TA CHỈ GIÚP DỠ NHỮNG NGƯỜI TRONG NƯỚC THÔI.MỘT PHẦN MÌNH KHÔNG GIỎI TIẾNG ANH LẮM NÊN MỘT THÂN MỘT MÌNH CŨNG KHÓ THỰC HIỆN.MINH NHO ANH PHI LONG VA CÁC BẠN NẾU CO THỜI GIAN RẢNH LAM ƠN LIÊN LAC GIUP MINH VỚI.BÂY GIỜ MẠNG SỐNG CỦA CON MÌNH CHỈ DẾM THEO TỪNG NGÀY MINH KHÔNG THỂ NGỒI YÊN NHÌN CON MÌNH NHƯ VẬY DUỢC.
CÁM ƠN ANH PHI LONG VA CÁC BẠN NHIỀU.

More
6 năm 10 tháng trước #1118 bởi lethikimle
Xin chào mọi người trên diễn đàn!
Lâu lắmm rồi mình không có thời gian vào thăm diễn dàn,vì công việc minh cung hoi nhiều.xin lỗi mọi người nha.
Chắc moi người cũng muốn biết tình hình bé Hiếu như thế nào?
Bé hiện giờ cũng khỏe,vẫn đi khám thường kỳ 1 tháng /lần ở BV.Bên cạnh đó minh cung cho bé uống thêm thuốc nam của Lương y Nam Hải ở ngoài Hà Tây,Hà Nội.Người ta noi "Phước chủ may thầy" mình thấy đúng như vậy.từ khi bé Hiếu uống thuốc của thầy khoe hẳn ra.Thầy nói nếu bé uống được thì sẽ đẩy lùi bệnh của béBây giờ minh đã gửi bé Hiếu đi học,bé rất ngoan va cung cao lớn hơn nhiều.
minh không quên ơn của mọi người đã giúp đỡ 2 me con minh vượt qua khó khăn đâu.
Kính chúc mọi người nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống
minh gửi hình be Hiếu moi chụp cho mọi nguòi xem.Đáng lẽ là tóc bé mọc lai đầy đủ rồi nhưng do tháng roi bé bị sốt xuất huyết bị giảm bạch cầu và tiểu cầu nên bị rung lại.
Chúc mọi người cuối tuần vui vẽ nha.

More
6 năm 10 tháng trước #1119 bởi sandy
Mình rất mừng khi biết được sức khỏe của bé Hiếu tiến triển tốt , cầu chúc mẹ con bạn mọi điều an lành và tốt đẹp nhất.

Thời gian tải trang: 0.118 giây