× Úc Châu

Xin giúp chị Lê

More
9 năm 2 tuần trước #420 bởi PhiLong
Kính gửi Thành Viên UcChau.Net và các bạn mến,

PhiLong chưa từng gặp mặt chị Lê chỉ biết chị qua các bài việt trên diễn đàn UcChau.Net:

ucchau.net/forum/dien-dan-uc-chau/172-tổ-chức-từ-thiện.html

con em bị bệnh ung thư máu.Cháu được điều trị 4 tháng rồi.nay em hết khả năng lo cho cháu,em nghe nói ở úc có tổ chức từ thiện có thể giúp đỡ con em chữa trị miễn phí.xin các anh chị giúp đỡ em.em xin chân thành cám ơn.

Con em bi benh ung thu mau,chau duoc 2.5tuoi.hien dang duoc dieu tri ta4 benh vien truyen mau huyet hoc sai gon.viet nam.bay gio em da het kha nang chua tri cho chau vi vien phi cao qua.em duoc biet ben uc co hoi tu thien co the chua cho chau mien phi.em co lien lac voi tu vien phat da ngung khong lien lac duoc.xin moi nguoi hay giup do me con em.dia chi email cua em::0084982788135.em xin chan thanh cam 6n.xin thong cam e goi thu qua dien thoai nen khong go tieng viet duoc.

Người quen tại VN đã tới thăm chị Lê và cháu Hiếu tại Bệnh Viện Truyền Máu Huyết Học SaiGon. Các bạn đừng nghĩ đây là một trò lừa gạt người thường xảy ra trên Internet.

UcChau.Net có đông đảo thành viên, con số đã lên trên 1000. Mỗi người hãy giúp chị Lê một tay, giúp được gì thì giúp. Thí dụ kêu gọi lòng hảo tâm của các bạn bè quen biết, hay giới thiệu chị với một cơ quan từ thiện nào có thể giúp được, ủng hộ tinh thần hay vật chất để chị chữa trị bệnh cho cháu.

PhiLong xin gửi chị Lê $100AUD và mời gọi tất cả thành viên cùng giúp một tay. Có thể liên lạc thẳng với chị qua số đt hoặc email, hay là gửi vào chương mục UcChau.Net và cuối tháng PhiLong sẽ gom lại và chuyển về VN cho chị Lệ. Số tiền chi phí chuyển tiền về VN PL sẽ chịu trách nhiệm.

Chương mục UcChau.Net như sau:

Bank: Commonwealth Bank
Name: UcChau.Net
Account Number: 4130 10440910

Chị Lê mến,

PhiLong có liên lạc và đến mấy cơ quan từ thiện và kêu gọi lòng hảo tâm của một các ân nhân, hy vọng họ sẽ liên lạc với chị trong thời gian gần đây.

Vui lòng Đăng nhập hoặc Tạo tài khoản để tham gia cuộc hội thoại.

More
9 năm 2 tuần trước #421 bởi PhiLong
Bắt đầu từ ngày 5/10/2008 UcChau.Net bị trục trặc kỹ thuật cho nên những bài viết trên Diễn Đàn sau đó bị thất lạc. Các bạn có lòng hảo tâm ủng hộ chị Lê xin vui lòng đăng lại để chúng tôi có thể tổng kết số tiền ủng hộ chị Lê cuối tháng.

More
9 năm 2 tuần trước #422 bởi LaoNgoanDong
Bây giờ dollar Úc tụt giá chóng mặt! Nhớ khoảng tháng trước còn 0.98cent Mỹ mà bây giờ có 0.67cent. Đề nghị khi nào dollar Úc lên lại Philong tranh thủ chuyển về đừng đợi cuối tháng có khi dollar Úc xuống giá.

Nhờ anh Philong chuyển $50 về cho Lê dùm Lão, chúc Lê sức khẻo và cháu bé sớm bình phục.

More
9 năm 2 tuần trước #423 bởi KhanhPhan
Phi Long oi,
Minh cũng noi gương Lão Ngoan Đồng, nhờ Phi Long chuyển đến chị Lê $50 nha.
Cầu chúc be som binh phục.

More
9 năm 2 tuần trước #424 bởi sandy
Hello Lê,
Lan truoc minh có nói với Lê nhiều rồi, bây giờ nói lại thì chỉ nói cố gắng lên Lê à, các bạn có biết là con của Lê cơ hội chữa lành bệnh đến 90% không?Nên mọi người hãy mở tấm lòng vàng giúp mẹ con Lê 1 tay nhé.
Phi Long chuyển đến Lê dùm Sandy $100 aud nhé. Thanks.

More
9 năm 2 tuần trước #425 bởi hoinai108
Lan truoc em co post len, nhung web bi hu. Em gop 1 chut nho la 100,000VND. Chuc chau mau chong chua lanh benh. Rat mong moi nguoi giup do be Hieu.

Thời gian tải trang: 0.132 giây